MSI
| CPU | Core i7-13620H |
| RAM | 16GB DDR5 5200 |
| SSD | 1000GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050 |
Liên hệ
| CPU | Core i5-10300H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB + 1T |
| VGA | Nvidia GTX1650 |
Liên hệ
| CPU | Core i5-9300H |
| RAM | 8GB Buss 2666 |
| SSD | 256GB-500GB |
| VGA | Nvidia GTX1650 |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 5-5500U |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Radeon Graphic |
Liên hệ
| CPU | R7-5700U |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Radeon Graphic |
Liên hệ
| CPU | Core i5-1235U |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Core i7-1195G7 |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ







