LAPTOP GAMING 2026
| CPU | Core i7-13650HX |
| RAM | 24GB DDR5 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX4060 |
25.500.000 ₫
-60%
| CPU | Ryzen 7-6800H |
| RAM | 16GB Buss 4800 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Radeon RX6700M |
Giá gốc là: 62.000.000 ₫.24.990.000 ₫Giá hiện tại là: 24.990.000 ₫.
| CPU | Core 5 210H |
| RAM | 16GB Buss 5600 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX 3050 6GB |
18.500.000 ₫
| CPU | Ryzen 5-6600H |
| RAM | 16GB DDR5 4800 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050ti |
17.500.000 ₫
| CPU | Ryzen 7 7735HS |
| RAM | 16GB Buss 5600 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX4050 |
17.500.000 ₫
| CPU | Core i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 4800 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050 |
16.500.000 ₫
| CPU | Ryzen 7-5800H |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050 |
14.990.000 ₫
| CPU | Core i5-12500H |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050 |
14.500.000 ₫
| CPU | Core i7-11800H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3060 |
14.500.000 ₫
| CPU | Core i7-11800H |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050ti |
14.500.000 ₫
| CPU | Core i5-11800H |
| RAM | 8GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050 |
12.990.000 ₫
| CPU | Ryzen 5-5600H |
| RAM | 8GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Radeon RX5500 |
9.500.000 ₫












