Laptop VZ2023
| CPU | Ultra 5 135U |
| RAM | 16GB Buss 5600 |
| SSD | 256GB |
| VGA | Intel® Graphics |
15.600.000 ₫
| CPU | Core i7-1165G7 |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | Nvme 512GB |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
9.999.999 ₫
-67%
| CPU | Core i7-11800H |
| RAM | 32GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB NVme |
| VGA | Nvidia RTX 3050 |
Giá gốc là: 60.000.000 ₫.19.999.999 ₫Giá hiện tại là: 19.999.999 ₫.
| CPU | Ryzen 7-8840HS |
| RAM | 16GB Buss 5600 |
| SSD | Nvme 512GB |
| VGA | Radeon Graphic |
12.500.000 ₫
| CPU | Core i5 |
| RAM | 8GB |
| SSD | 256GB |
| VGA | Intel Graphic |
6.990.000 ₫
| CPU | Core i7-1165G7 |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Core i7-1165G7 |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
12.500.000 ₫
| CPU | Apple M1 |
| RAM | 8GB |
| SSD | 256GB |
| VGA | Apple M1 |
10.500.000 ₫
Lenovo IdeaPad Gaming 3 15IAH7
| CPU | Core i5-12500H |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050 |
13.500.000 ₫
| CPU | Core i5-1135G7 |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 256GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
7.990.000 ₫
| CPU | Ryzen 5-5600H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050ti |
13.500.000 ₫
Asus TUF Gaming FX517ZC-HN077W
| CPU | Core i5-12450H |
| RAM | 8GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050 |
14.500.000 ₫
| CPU | Core i5-11320H |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia MX450 |
9.999.000 ₫
| CPU | Core i5-1135G7 |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Core i5-10300H |
| RAM | 8GB Buss 2666 |
| SSD | 256GB Nvme |
| VGA | Nvidia GTX1650 |
10.000.000 ₫
| CPU | Core i9-13900HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| SSD | 512GB NVMe |
| VGA | Nvidia RTX4050 |
25.800.000 ₫
| CPU | Ryzen 7-8745H |
| RAM | 16GB DDR5 5600 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX4060 |
24.990.000 ₫
| CPU | Apple M1 Pro |
| RAM | 32GB |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | M1 Pro |
19.999.000 ₫
-5%
| CPU | Ryzen 7-5820U |
| RAM | 8GB DDR4 3200 |
| SSD | 256GB |
| VGA | Radeon Graphic |
Giá gốc là: 9.500.000 ₫.8.990.000 ₫Giá hiện tại là: 8.990.000 ₫.
-18%
| CPU | Core i5-1135G7 |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 256GB |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Giá gốc là: 10.990.000 ₫.8.990.000 ₫Giá hiện tại là: 8.990.000 ₫.
| CPU | Core i5-1135G7 |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
8.500.000 ₫
| CPU | Core i5-8265U |
| RAM | 8GB Buss 2666 |
| SSD | 256GB nvme |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
5.990.000 ₫
Dell Latitude 7420 i5 Aluminum
| CPU | Core i5-1145G7 |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 256GB |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
8.800.000 ₫
| CPU | Core i7-1255U |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
9.999.000 ₫
| CPU | Core i5-12600H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 256GB |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
16.500.000 ₫
| CPU | Core i5-1334U |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 7 5800HS |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050 |
14.990.000 ₫
| CPU | R7-7435HS |
| RAM | 16GB DDR5 5600 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX4050 |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 7-6850U |
| RAM | 16GB DDR5 6400 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Radeon Graphic |
Liên hệ
| CPU | Core i7-11800H |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050 |
Liên hệ
| CPU | Core i7-1255U |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 5-5600H |
| RAM | 16GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050ti |
13.500.000 ₫
































