Laptop VZ2023
| CPU | Core i5-10400H |
| RAM | 16GB DDR4 2666 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
Liên hệ
| CPU | Core i7-10610U |
| RAM | 16GB DDR4 2666 |
| SSD | 256GB |
| VGA | HD Graphic 620 |
Liên hệ
| CPU | Core i5 |
| RAM | 8GB |
| SSD | 128GB |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
Liên hệ
| CPU | Core i5 |
| RAM | 8GB |
| SSD | 128GB |
| VGA | Intel UHD Graphics 617 |
Liên hệ
| CPU | Core i7-8665U |
| RAM | 8GB Buss 2666 |
| SSD | 256GB |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
Liên hệ
| CPU | i3-1115G4 |
| RAM | 4GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
Liên hệ
| CPU | Core i5-1135G7 |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 256GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
6.000.000 ₫
| CPU | Core i5-7300U |
| RAM | 8GB Buss 2666 |
| SSD | 256GB |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
Liên hệ
| CPU | Core i5-10310U |
| RAM | 16GB DDR4 2666 |
| SSD | 256GB |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
6.500.000 ₫
| CPU | Core i5-1135G7 |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 256GB |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Core i7-8665U |
| RAM | 16GB DDR4 2666 |
| SSD | 256GB |
| VGA | Intel® UHD Graphics |
7.500.000 ₫
| CPU | Ryzen 7-7840HS |
| RAM | 8GB DDR5 4800 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX4050 |
Liên hệ
| CPU | Core i5-12450H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Core i9-11950H |
| RAM | 32GB Buss 3200 |
| SSD | 1000GB NVMe |
| VGA | Quadro RTX A5000 |
Liên hệ
| CPU | Core i7-1365U |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 7-7730U |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Radeon Graphic |
Liên hệ
Lenovo IdeaPad Gaming 3 15IAH7
| CPU | Core i7-12700H |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050ti |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 7-5820U |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia MX550 |
12.500.000 ₫
| CPU | Core i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 4800 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050 |
Liên hệ
| CPU | Core i7-8565U |
| RAM | 16GB DDR4 2666 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | HD Graphic 620 |
Liên hệ
| CPU | Core i5-1335U |
| RAM | 8GB DDR5 4800 |
| SSD | 256GB |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Core i5-11400H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
13.500.000 ₫
| CPU | Core i5-1135G7 |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
9.999.000 ₫
| CPU | Core i7-1260P |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Core i9-11900H |
| RAM | 32GB DDR4 3200 |
| SSD | 1000GB NVMe |
| VGA | Nvidia RTX3050ti |
23.500.000 ₫
-25%
| CPU | Intel Xeon W-11855M |
| RAM | 32GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX A2000 |
Giá gốc là: 28.500.000 ₫.21.500.000 ₫Giá hiện tại là: 21.500.000 ₫.
| CPU | Core i5-1155G7 |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Core i5-1345U |
| RAM | 16GB DDR5 4800 |
| SSD | 256GB |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Core i5-1240P |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
13.500.000 ₫
| CPU | Core i7-1165G7 |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
11.000.000 ₫
| CPU | Core i7-1185G7 |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 256GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
10.499.000 ₫
| CPU | Ryzen 5-4500U |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Radeon Graphic |
6.000.000 ₫
































