Laptop VZ2023
| CPU | Ryzen 5-4680U |
| RAM | 16GB DDR4 4100 |
| SSD | 256GB Nvme |
| VGA | Radeon Graphic |
Liên hệ
| CPU | Core i5-1335U |
| RAM | 16GB DDR5 |
| SSD | 256GB |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Core i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR5 5200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX2050 |
12.500.000 ₫
| CPU | Core i5-1135G7 |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
[New] Dell Inspiron 7445 2-in-1 (2024) 14 inch
| CPU | Ryzen™ 5 8640HS |
| RAM | 16GB DDR5 5200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Radeon Graphic |
15.500.000 ₫
| CPU | Core i7-11800H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Quadro T1200 |
Liên hệ
| CPU | Core i5-1345U |
| RAM | 16GB DDR5 4800 |
| SSD | 256GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Core i5-1145G7 |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
8.500.000 ₫
| CPU | Apple M3 |
| RAM | 8GB DDR5 6400Mhz |
| SSD | 256GB |
| VGA | Apple M3 |
Liên hệ
| CPU | R5-7535HS |
| RAM | 8GB Buss 5600 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX4050 |
Liên hệ
| CPU | Core i7-11850H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 1000GB Nvme |
| VGA | RTX A2000 |
Liên hệ
| CPU | Core i7-12700H |
| RAM | 8GB DDR5 4800 |
| SSD | Nvme 512GB |
| VGA | Nvidia RTX3050 |
16.500.000 ₫
| CPU | Core i5-10210U |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 256GB nvme |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
11.990.000 ₫
| CPU | Core i7-1255U |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 1000GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
9.500.000 ₫
| CPU | Core i5-11320H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia MX330 |
11.500.000 ₫
| CPU | Core i5-1335U |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
9.500.000 ₫
| CPU | Core i7-1165G7 |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
Lenovo IdeaPad Slim 5 Light 14ABR8
| CPU | Ryzen 5-7530U |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Radeon Graphic |
Liên hệ
| CPU | Intel Core i3 |
| RAM | 8GB |
| SSD | 256GB |
| VGA | Intel Iris Plus Graphic |
Liên hệ
| CPU | Core i7-1165G7 |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 5-7530U |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Radeon Graphic |
Liên hệ
| CPU | Core i7-1165G7 |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | R3-7320U |
| RAM | 8GB DDR5 4800 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Radeon Graphic |
Liên hệ
| CPU | Core i5-8265U |
| RAM | 8GB Buss 2666 |
| SSD | 256GB nvme |
| VGA | Nvidia MX250 |
Liên hệ
| CPU | Core i7-8550U |
| RAM | 8GB Buss 2666 |
| SSD | 256GB nvme |
| VGA | HD Graphic 620 |
6.990.000 ₫
| CPU | Pentium N4417 |
| RAM | 8GB Buss 2400 |
| SSD | 128GB |
| VGA | Intel® HD Graphics 610 |
Liên hệ
ASUS VivoBook Go 14 Flip TP1400KA
| CPU | Intel N4500 |
| RAM | 4GB DDR4 2666 |
| SSD | 128GB |
| VGA | Intel® UHD Graphics |
5.000.000 ₫
| CPU | Core i5-8365U |
| RAM | 8GB Buss 2666 |
| SSD | 256GB nvme |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
Liên hệ
| CPU | Core i7-1185G7 |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Core i5-10300H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 256GB nvme |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
Liên hệ
| CPU | Core i7-1185G7 |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 256GB nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Core i5-1240P |
| RAM | 8GB Buss 4800 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ





![[New] Dell Inspiron 7445 2-in-1 (2024) 14 inch](https://www.vzstore.vn/wp-content/uploads/2024/08/Dell-Inspiron-7445-2-in-1-2026-14-inch-450x338.jpg)

















![[Mới 100%] HP 14-em0085AU](https://www.vzstore.vn/wp-content/uploads/2023/09/HP-14-em0085AU-2-1-450x338.jpg)








