Laptop VZ2023
| CPU | Core i5-1135G7 |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Core i5-10300H |
| RAM | 8GB Buss 2666 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia GTX1650ti |
Liên hệ
| CPU | Core i5-1135G7 |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 256GB nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 5-5600H |
| RAM | 8GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Radeon RX5500 |
9.500.000 ₫
| CPU | Core i5-10300H |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia GTX1650ti |
Liên hệ
| CPU | Core i5-10300H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB + 1T |
| VGA | Nvidia GTX1650 |
Liên hệ
| CPU | Xeon E3-1535M |
| RAM | 32GB Buss 2666 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Quadro M2000 |
Liên hệ
| CPU | Core i7-8750H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia GTX1050ti |
Liên hệ
| CPU | Core i5-1135G7 |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 256GB nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Core i5 |
| RAM | 8GB DDR4 |
| SSD | 128GB |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
Liên hệ
| CPU | Core i5-1135G7 |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 256GB nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | i5-8250U |
| RAM | 8GB DDR4 2400 |
| SSD | 128GB - 500GB |
| VGA | UHD Intel® 620 |
Liên hệ
| CPU | Core i7-8650U |
| RAM | 16GB DDR4 2666 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
Liên hệ
| CPU | Core i5-8350U |
| RAM | 8GB DDR4 2666V |
| SSD | 256GB Nvme |
| VGA | HD Intel® 620 |
Liên hệ
| CPU | Core i7-8650U |
| RAM | 16GB DDR4 2666 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | HD Graphic 620 |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 5-5500U |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Radeon Graphic |
Liên hệ
| CPU | Core i5-1035G1 |
| RAM | 8GB Buss 2666 |
| SSD | 256GB nvme |
| VGA | Nvidia MX250 |
Liên hệ
| CPU | Core i3-1115G4 |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 5-4500U |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Radeon Graphic |
599.000 ₫
| CPU | Core i7 2.2Ghz |
| RAM | 8GB |
| SSD | 256GB |
| VGA | HD Graphic 6000 |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 3-3250U |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Radeon Graphic |
Liên hệ
| CPU | Core i3-10110U |
| RAM | 8GB Buss 2666 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
4.990.000 ₫
| CPU | Core i5-1240P |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Apple M1 |
| RAM | 8GB |
| SSD | 256GB |
| VGA | M1 GPU 7 nhân |
13.990.000 ₫
| CPU | Ryzen 5-3550H |
| RAM | 16GB DDR4 2666 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Radeon RX560 4GB |
5.990.000 ₫
| CPU | Ryzen 7-4750U |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Radeon Graphic |
6.990.000 ₫
| CPU | Core i7-1165G7 |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 5-7530U |
| RAM | 8G LPDDR4X 4266MHz |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | AMD Radeon Graphics |
Liên hệ
| CPU | Core i5-1245U |
| RAM | 8GB DDR4 3200 |
| SSD | 256GB nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
11.990.000 ₫
| CPU | Core i7-10510U |
| RAM | 8GB Buss 2666 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia MX250 |
9.999.900 ₫
| CPU | Core i5-8365U |
| RAM | 8GB Buss 2666 |
| SSD | 256GB nvme |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
Liên hệ
Acer Predator Helios 300 PH315 55
| CPU | Core i7-12700H |
| RAM | 16GB DDR5 4800 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3060 |
Liên hệ
































