Laptop | Máy tính xách tay Giá rẻ, Trả góp 0%
| CPU | Ryzen 7 4800H |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia GTX1660ti |
Liên hệ
-100%
| CPU | Core i5-1135G7 |
| RAM | 8GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel Xe Graphic |
Tạm HếtKhoảng giá: từ 14.500.000 ₫ đến Tạm Hết
| CPU | Ryzen 3-3250U |
| RAM | 8GB DDR4 |
| SSD | Nvme 256GB |
| VGA | Radeon Graphic |
Liên hệ
| CPU | Core i7-8650 |
| RAM | 8GB DDR4 |
| SSD | 256GB NVme |
| VGA | HD Graphic 620 |
Liên hệ
-100%
| CPU | Core i3-1115G4 |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 256GB nvme |
| VGA | HD Graphic 620 |
Tạm HếtKhoảng giá: từ 8.500.000 ₫ đến Tạm Hết
-100%
| CPU | Core i5-1135G7 |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia MX350 |
Tạm HếtKhoảng giá: từ 11.990.000 ₫ đến Tạm Hết
| CPU | R7-4800H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | Nvme 512GB |
| VGA | Nvidia GTX1650 |
Liên hệ
| CPU | Core i7-8550H |
| RAM | 32GB Buss 2666 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia P2000 |
Liên hệ
| CPU | Core i3-1115G4 |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 256GB Nvme |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
4.999.000 ₫









