Laptop VZ2023
| CPU | Core i5-11300H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia MX450 |
Liên hệ
| CPU | Core i5-11400H |
| RAM | 16GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050 |
Liên hệ
| CPU | Core i5-8265U |
| RAM | 8GB Buss 2666 |
| SSD | 256GB nvme |
| VGA | Intel® UHD |
Liên hệ
| CPU | Core i5-1135G7 |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 5-4600H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 25GB SSD + 1T |
| VGA | Nvidia GTX1650ti |
Liên hệ
-100%
[Mới 100%] Asus Zenbook 14 Q410VA
| CPU | Core i5-13500H |
| RAM | 8GB LPDDR5 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Đặt hàngKhoảng giá: từ 15.990.000 ₫ đến Đặt hàng
| CPU | Ryzen 9-5900HX |
| RAM | 32GB Buss 3200 |
| SSD | 1000GB NVMe |
| VGA | Nvidia RTX3080 |
29.900.000 ₫
| CPU | Core i5-8265U |
| RAM | 8GB Buss 2666 |
| SSD | 256GB nvme |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
Liên hệ
| CPU | Core i5-10310U |
| RAM | 16GB DDR4 2666 |
| SSD | 256GB nvme |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
Liên hệ
-11%
[Mới 100%] Lenovo GeekPro G5000 2023
| CPU | Ryzen 7 7840H |
| RAM | 16GB DDR5 5200MHz |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX4060 |
Giá gốc là: 26.990.000 ₫.23.990.000 ₫Giá hiện tại là: 23.990.000 ₫.
| CPU | Core i5-9300H |
| RAM | 16GB DDR4 2666 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia GTX1050 |
Liên hệ
| CPU | Core i3-1115G4 |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 256GB Nvme |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
4.999.000 ₫
| CPU | Core i5-12500H |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 7-5825U |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 256GB nvme |
| VGA | Radeon Graphic |
Liên hệ
| CPU | Core i3-1005G1 |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
Liên hệ
| CPU | Core i5-1155G7 |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
-100%
[Mới 100%] Dell Inspiron 14 7430 2-in-1
| CPU | Core i5-1335U |
| RAM | 8GB Buss 4800 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Đặt hàngKhoảng giá: từ 15.600.000 ₫ đến Đặt hàng
| CPU | Ryzen 5-5600H |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 256GB nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050 |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 7-4800H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050 |
13.990.000 ₫
| CPU | Core i5-1135G7 |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Core i7-1165G7 |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Core i5-11400H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 256GB nvme |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
Liên hệ
| CPU | Core i5-1035G1 |
| RAM | 8GB Buss 2666 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia MX330 |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 5-4500U |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Radeon Graphic |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 5-4500U |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 256GB Nvme |
| VGA | Radeon Graphic |
Liên hệ
| CPU | Core i5-8250U |
| RAM | 8GB DDR4 |
| SSD | 128GB - 500GB |
| VGA | Nvidia MX150 |
Liên hệ
| CPU | R5-4600H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 128GB - 1000GB |
| VGA | Nvidia GTX1650 |
Liên hệ
| CPU | Core i7-6600u |
| RAM | 16GB DDR4 2400 |
| SSD | Nvme 256GB |
| VGA | HD Graphic 520 |
6.500.000 ₫
| CPU | Core i5-8350u |
| RAM | 8GB DDR4 2666 |
| SSD | Nvme 256GB |
| VGA | Intel® UHD Graphics 620 |
Liên hệ
| CPU | Core i7-6600U |
| RAM | 8GB DDR4 |
| SSD | 256GB nvme |
| VGA | HD Intel® 520 |
Liên hệ
| CPU | i3-1035G1 |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
Liên hệ
| CPU | Intel Core i5 |
| RAM | 16GB DDR3L |
| SSD | 256GB |
| VGA | Iris Graphics 6100 |
Liên hệ






![[Mới 100%] Asus Zenbook 14 Q410VA](https://www.vzstore.vn/wp-content/uploads/2023/10/Asus-Zenbook-14-Q410VA-6-450x338.jpg)



![[Mới 100%] Lenovo GeekPro G5000 2023](https://www.vzstore.vn/wp-content/uploads/2023/09/Lenovo-GeekPro-G5000-2023-1-450x338.jpg)






![[Mới 100%] Dell Inspiron 14 7430 2-in-1](https://www.vzstore.vn/wp-content/uploads/2023/07/dell-7430-min-450x338.jpg)














