| CPU | Core i7-11800H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Quadro T2000 |
14.990.000 ₫
| CPU | Core i5-1135G7 |
| RAM | 16GB DDR4 Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia MX330 |
Liên hệ
| CPU | Core i5-13420H |
| RAM | 16GB DDR5 |
| SSD | 1000GB Nvme |
| VGA | Intel UHD Gtaphic |
12.500.000 ₫
| CPU | Ryzen 5-5600H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050ti |
13.500.000 ₫
| CPU | Ryzen 5-6600H |
| RAM | 16GB DDR5 4800 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050ti |
17.500.000 ₫
| CPU | Core i5-12500H |
| RAM | 8GB DDR5 4800 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050 |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 9-5900HX |
| RAM | 32GB Buss 3200 |
| SSD | 1000GB NVMe |
| VGA | Nvidia RTX3080 |
29.900.000 ₫
-60%
| CPU | Ryzen 7-6800H |
| RAM | 16GB Buss 4800 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Radeon RX6700M |
Giá gốc là: 62.000.000 ₫.24.990.000 ₫Giá hiện tại là: 24.990.000 ₫.
| CPU | Core i9-13900HX |
| RAM | 16GB DDR5 |
| SSD | 512GB NVMe |
| VGA | Nvidia RTX4050 |
25.800.000 ₫
| CPU | Core i3-10110U |
| RAM | 8GB Buss 2666 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
4.990.000 ₫
-8%
| CPU | Core i3-1005G1 |
| RAM | 4GB DDR4 |
| SSD | 256GB Nvme |
| VGA | UHD Graphic |
Giá gốc là: 6.500.000 ₫.5.990.000 ₫Giá hiện tại là: 5.990.000 ₫.
| CPU | Core i7-8565U |
| RAM | 16GB DDR4 2666 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | HD Graphic 620 |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 5-7235HS |
| RAM | 12GB DDR5 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050 |
15.500.000 ₫
| CPU | Core i7-13650HX |
| RAM | 16GB DDR5 4800 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX4050 |
Liên hệ
| CPU | Core i3-1215U |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 256GB |
| VGA | Intel® Core™ UHD |
6.000.000 ₫
| CPU | Core i5-1135G7 |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 5-4500U |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Radeon Graphic |
599.000 ₫
| CPU | Core i5-1155G7 |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 7-7730U |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Radeon Graphic |
Liên hệ
Lenovo IdeaPad Gaming 3 15IAH7
| CPU | Core i7-12700H |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050ti |
Liên hệ
Lenovo IdeaPad Gaming 3 15IAH7
| CPU | Core i5-12500H |
| RAM | 8GB Buss 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050 |
13.500.000 ₫
| CPU | Core i5-12450H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
8.500.000 ₫
| CPU | Core i5-1135G7 |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Intel® Iris® Xe |
Liên hệ
Lenovo IdeaPad Slim 5 Light 14ABR8
| CPU | Ryzen 5-7530U |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Radeon Graphic |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 5-4600H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 25GB SSD + 1T |
| VGA | Nvidia GTX1650ti |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 7-5800H |
| RAM | 16GB DDR4 3200 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3070 |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 7-8745H |
| RAM | 16GB DDR5 5600 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX4060 |
24.990.000 ₫
| CPU | Core i7-13650HX |
| RAM | 24GB DDR5 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX4060 |
25.500.000 ₫
| CPU | Ryzen 7-7840HS |
| RAM | 8GB DDR5 4800 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX4050 |
Liên hệ
| CPU | Ryzen 7-7840HS |
| RAM | 16GB Buss 5600 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX4060 |
18.500.000 ₫
| CPU | R7-7435HS |
| RAM | 16GB DDR5 5600 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX4050 |
Liên hệ
| CPU | Core i5-12450HX |
| RAM | 16GB DDR5 4800 |
| SSD | 512GB Nvme |
| VGA | Nvidia RTX3050 |
Liên hệ
































